☆。☆。☆..Diễn Đàn CLB Sáo Trúc-Guitar SP2..☆。☆。☆

FORUM ĐANG TRONG THỜI GIAN NÂNG CẤP NÊN ĐANG BỊ LỖI MỌI NGƯỜI THÔNG CẢM :) ĐI THI ĐÃ =))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Nhà mình mới mua TiVi mới. Hãy ấn Play để xem kênh ITV trực tuyến nhé =)). Chúc bạn 1 ngày tốt lành ^^!!!

Hát chế từ 1 đến 10 nhé :)

Go down 
Tác giảThông điệp
vitconsp2

vitconsp2

Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hát chế từ 1 đến 10 nhé :)   Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) I_icon_minitimeFri Aug 16, 2013 9:43 pm

Bài hát từ 1 đến 10 chế toàn tập nhé ^^

1

Một con vịt xòe ra hai cái cánh. Nó kêu rằng ai nớp ziu, ài nợp zìu. Gặp vịt cái nó xà vào đòi kiss. Kiss xong rồi nó vỗ cánh bye bye.

1 2

Hai con thằn lằn con đùa nhau cắn nhau đứt đuôi. Ba thằn lằn buồn thiu gọi chúng đến mới mắng cho. Ơ con này mày ngu sao mày cắn đứt đuôi em mày. Cắn đứt đuối em mày lấy gì mà uốn đây????????

1 2 3

Bé lên 3 bé đi mẫu giáo. Cô thương bé vì có ba đón về. Ba đón về ba không về nhà má. Ba về nhà cô giáo ba ngày sau ba mới về. Là lá la la là là lá la la

1 2 3 4

Bốn phương trời ta về đây chung vui. Không phân chia giọng nói tiếng cười. Cùng nắm tay ta kết đoàn thân ái. Trao cho nhau những gì ta muốn trao, trao cho nhau những gì ta vứt đi

1 2 3 4 5

Năm anh em trên 1 chiếc xe tăng, như 5 bông hoa nở cùng 1 cội. Như 5 ngón tay trên 1 bàn tay. Đã xung trận cả 5 ng như một. Hà há... Là lính xe tăng anh trước anh sau, cái nết ở ăn mỗi người một tính. Nhưng khi hát ta hòa cùng 1 nhịp. Một ng đau ta tất cả ăn no. 5 anh em mỗi đứa một quê, đã lên xe ấy là cùng một hướng. Nổ máy lên ta một dạ xung phong. Trước quân thù lòng chỉ biết có rút lui.

1 2 3 4 5 6

Sáu ông già ra bờ ao chơi bi. Chơi bi xong lại đến chơi cù. Cù đứt dây ông ngồi ông khóc. Hu...hu...hu cái cù đứt dây. Hu...hu...hu cái cù đứt dây.

1 2 3 4 5 6 7

Bảy bà già ra bờ ao chơi dây. Chơi dây xong lại đến chơi cầu. Cầu đứt lông bà ngồi bà khóc. Hu...hu...hu cái cầu đứt lông. Hu...hu...hu cái cầu đứt lông.

1 2 3 4 5 6 7 8

Tám anh chàng mang lồng chim đi chơi. Đang đi chơi gặp mấy con mèo. Mèo bắt mất chim anh ngồi anh khóc. Hu...hu...hu cái con mèo nó bắt chim. Hu...hu...hu cái con mèo nó bắt chim Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) 742592788

1 2 3 4 5 6 7 8 9

Chín tháng mười ngày, mẹ hiền sinh ra 1 tiểu thư. Đó chính là mình, vừa đảm đang lại vừa chăm ngoan. (Lời dành cho các bạn nàm nè: 9 tháng 10 ngày, mẹ hiền sinh ra 1 hot boy. Đó chính là mình, vừa đẹp trai lại vừa thông minh ^^)

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10

10 x 1 = 10
...............
10 x 10 = 100
Trăm phần trăm, trăm phần trăm, sữa tươi nguyên chất trăm phần trăm Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) 742592788)))))))

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1 0

Không dám đâu, em còn phải học bài. Không dám đâu, em còn phải làm bài. Sao khó ghê mai mình phải ôn bài. Không dám đâu! Hổng dám đâu! Trên cành cao chim hót triển chiêu đi vs ng iêu. Bao đại nhân trông thấy gọi ngay a lên công đường. Chú đã lớntuổi rồi mà sao vẫn chưa lấy vk, e vốn tính thật thà nên hổng ai thèm lấy đây. K lấy đi mai mày lấy bà già, k có sao e cũng thích bà già. K lấy đi mai mày mất việc làm. K có sao, hổng có sao Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) 742592788

P/S: Chế toàn bộ đới nha ^^. Các bạn học đê rùi hum nào chúng ta hét Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) 742592788. Ngoài ra bài số 1 còn chế kiểu này nữa nhé ^^: "Một con vịt xòe ra hai cái súng, nó kêu rằng nếu muốn sống thì đầu hàng, gặp cảnh sát nó pằng pằng vài phát, lúc vô còng nó mới khóc hu hu Hát chế từ 1 đến 10 nhé :) 742592788"

Hát chế từ 1 đến 10 nhé :)
Trang 1 trong tổng số 1 trang