☆。☆。☆..Diễn Đàn CLB Sáo Trúc-Guitar SP2..☆。☆。☆

FORUM ĐANG TRONG THỜI GIAN NÂNG CẤP NÊN ĐANG BỊ LỖI MỌI NGƯỜI THÔNG CẢM :) ĐI THI ĐÃ =))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Nhà mình mới mua TiVi mới. Hãy ấn Play để xem kênh ITV trực tuyến nhé =)). Chúc bạn 1 ngày tốt lành ^^!!!

Hợp âm bài Bạn ơi hãy nhớ

Go down 
Tác giảThông điệp
NGuyễn HOàng Tâm

NGuyễn HOàng Tâm

Hợp âm bài Bạn ơi hãy nhớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Hợp âm bài Bạn ơi hãy nhớ   Hợp âm bài Bạn ơi hãy nhớ I_icon_minitimeMon May 13, 2013 8:03 pm

------------------------C------------------------G--------------------------Am----------------------F----------
Ánh nắng vẫn chói chang,tiếng hát vẫn cất vang,bao cơn mưa sẽ qua, mây đen sẽ tan dần.
------------------------C------------------------G----------------------Am------------------------------------F-G
Những ước muốn cất lên cho đam mê vút cao,ta luôn luôn có nhau, chia nhau niềm vui hay lúc u buồn.
-Am------------Dm------F--------------------G---
Vì tôi luôn ở bên cạnh dù cho những đổi thay.
-----------------C------------------------Em-------------------Am---------------------F-------
Bạn tôi ơi hãy nhớ,từng ngày ta còn mãi,qua cơn dông tố trời sẽ nắng ửng hồng,
---------------Am--------Dm------------------------F------------G
có tôi luôn kề bên,dìu bước chớ quên ơi bạn nhé dẫu khó khăn.
------------------C----------------------G-------------------Am------------------------------F-------------------
Bạn tôi ơi hãy nhớ,cùng nhau ta sẽ bước đi trên muôn lối dù có gian khó của cuộc đời này.
-----------------------Am------Dm----------------F-G------C
Ánh nắng sẽ bừng lên,rọi chiếu những ước mơ ngày sau.

(đoạn tiếp theo tương tự)
Có những lúc cách xa, cho tim ta nhớ mong, nỗi nhớ sẽ giúp ta mang theo, những tháng năm này

Ước muốn có lúc phai, đam mê có lúc qua, nhưng trong tim khắc ghi tên nhau, không xóa mờ

Vì tôi luôn ở bên cạnh, mặc cho những thăng trầm.

Bạn tôi ơi hãy nhớ, từng ngày ta còn mãi, qua cơn dông tố, trời sẽ nắng ửng hồng

Có tôi luôn kề bên, dìu bước, chớ quên tôi bạn nhé, dẫu khó khăn

Bạn tôi ơi hãy nhớ, cùng nhau ta sẽ bước, đi trên muôn lối, dù có gian khó, của cuộc đời này

Ánh nắng sẽ bừng lên, Rọi chiếu những ước mơ ngày sau.

Hợp âm bài Bạn ơi hãy nhớ
Trang 1 trong tổng số 1 trang